[ไร้สาระสุดๆ]เก็บการ์ตูนวายให้ดีก่อนที่จะเป็นแบบนี้

พูดคุยทั่วไป

Re: [ไร้สาระสุดๆ]เก็บการ์ตูนวายให้ดีก่อนที่จะเป็นแบบนี้

Postby achichan18 » 2013-01-09, 21:34

เราตั้งเป็นชั้นๆ ข้างๆโต๊ะคอมอ่ะฮะ
แล้วอยู่มาวันนึง แม่เก็บโต๊ะให้ แล้วนั่งอ่าน
ความเกือบซวยก็เกิดขึ้น . . . . . . . .

แม่ : ลูกซื้อการ์ตูนเกย์มาอ่านหรอ
เรา : โหยยย แม่ ก็มันไม่ได้อะไรขนาดนั้น มันก็เซ็นเซอร์ไว้หมดแล้ว #เหงื่อตก
แม่ : ก็ไม่ได้ว่าไรนิ
เรา : งั้นเดี๋ยวคราวหน้าหนูซื้อมาเพิ่มนะแม่
แม่ : ตามใจเถอะลูก อย่าซื้อเยอะนักล่ะ ซื้อหนังสือเรียนมาอ่านสะบ้าง
เรา : ก๊าาาาาาาา
คุณแม่ก๊ะ หนูรักแม่ก๊ะ ; w ;
achichan18

Re: [ไร้สาระสุดๆ]เก็บการ์ตูนวายให้ดีก่อนที่จะเป็นแบบนี้

Postby unichan » 2013-01-16, 19:12

เราไม่ปิดเลยคะ
นิสัยเสียหน่อย ๆ แบบว่าอ่านแล้วก็ลืมวางทิ้งไว้โน่นนี่ตลอด
แม่เห็นก็ไม่ว่าอะไร
แต่บอกว่าอย่าเบี่ยงตามก็พอ
=w=''
unichan
member

Postby ประธานผู้ไร้ตัวตน » 2013-06-13, 01:09

เราเองก็ไม่ได้ปิดบังอะไรเช่นกันค่ะ กับแม่เรานี่ชิวๆ ตลอด

แต่ปกเรตมากๆ ก็ไม่ไหวเหมือนกันค่ะ เกรงใจคุณแม่ กลัวจะหัวใจวายกลายเป็นฟุโจฉิ 555
คือเราก็บอกแม่ไปตรงๆ อ่ะค่ะ ครั้งนึงคือแม่มาเห็นเราอ่าน ก็ถามว่า "การ์ตูนอะไรหรอลูก?"
ตอนแรกก็ไม่ค่อยกล้าบอกนะ แถไปเรื่อยๆ ประมาณว่า "มิตรภาพลูกผู้ชาย" อ่ะแม่
ไปๆ มาๆ แม่ถามบ่อยเข้า คืออารมณ์ตอนนั้นแบบ เฮ้ย แม่รู้แล้วแน่เลย บอกไปตรงๆ แม่ม. //ใจดีสู้เสืออะไรประมาณนั้น

เลยหยิบหนังสือมาสองสามเล่มวางข้างหน้าแม่ แล้วบอกว่า "อันนี้การ์ตูนเกย์นะแม่ ที่หนูอ่านแล้วแม่ถามว่าการ์ตูนอะไร" แล้วเปิดให้แม่ดู <<เลือกแบบซอฟๆ ไป
แม่ก็นิ่งๆ แล้วก็บอก ไม่เป็นไร อ่านไปเถอะ ดีกว่าหนูไปเที่ยวกลางคืน ไปทำเรื่องอันตราย หรือไปทำความเดือดร้อนให้ใคร แต่แอบๆ ญาติพ่อเขาหน่อยล่ะ // ญาติพ่อชอบหาเรื่องด่าเราค่ะ เวลามาบ้านชอบค้นของด้วย นิสัยไม่ดี-*-

คือเวลาซ่อน เราจะซ่อนไว้ในตู้เสื้อผ้าค่ะ คือใช้ไม้อัดอ่ะค่ะ ตัดขนาดเท่ากับช่องที่ใส่แบบยังพอเอาออกได้ แล้วห่อผ้าหนังสี+ลายใกล้เคียงกับตู้เรา คือใส่การ์ตูนวายไว้ข้างในสุด เอาไม้ที่เราทำมาปิด แล้วก็ใส่การ์ตูนธรรมดาไปอีกที

ณ ปัจจุบันความยังไม่แตกค่ะ 555

ส่วนกับคุณพ่อ คุณพ่อก็เฉยๆ นะ เคยเปิดอกคุยกันว่า พ่อมีการ์ตูน/หนังโป๊ของพ่อ หนูมีการ์ตูนวายของหนู โอเค๊? (ฮา)

ป.ล. เป็นกำลังใจให้หลายๆ คนค่ะ ซุกให้ดี อ่านให้ไว การ์ตูนวายปลอดภัย ด้วยความหวังดีจากอิชั้นXD
ประธานผู้ไร้ตัวตน

Postby kuromoemoe » 2013-10-04, 18:53

ขอเสริมอีกนิกค่ะ ตอนนี้เก็บดีจนเกินไปจนปลวกขึ้นค่ะ ฮื่อ!!!!!
คือ ตูนอื่นไม่กิน มากินโดจินเค้า
ปลอกทำไมต้องกินโดจิน ตูนอื่นมีก็ไม่กินTT
kuromoemoe
member

Previous

Return to CCATH` Talk