จะทำทรงผม ฮิโระ จาก KOIZORA ใช้อะไรบ้างครับ

พูดคุยเกี่ยวกับคอสเพลย์, ชุด/อุปกรณ์

จะทำทรงผม ฮิโระ จาก KOIZORA ใช้อะไรบ้างครับ

Postby gungun » 2014-02-22, 19:58

Image

Image

ตามรูปเลยครับ จะคอสในงาน มิรุยะ 2 มีนาคม 2557 อาทิตย์หน้า ครับ คือมีวิกขาวสั้นอยุ่แล้วครับ

แต่คือผมต้องไปซอยวิกให้บางก่อนหรือป่าวครับ แล้วเวลาเซ็ททรงใยแมงมุม แบบนี้ ใช้อะไรเซ็ทครับ เพราะที่ร้านเสริมสวยป้า มี WAX กับ สเปรย์ฉีดผมแข็ง จะใช้แทนได้มั้ยครับ
gungun

Return to Cosplay